[ĐN] Tuyển dụng Python Developer

Chào các bạn, công ty mình đang cần tuyển 2 bạn Python Developers làm việc tại Đà Nẵng với yêu cầu như sau:

Yêu cầu:

• Có kinh nghiệm làm việc với các Python framework, đặc biệt mạnh về Flask
  • Có nhiều kinh nghiệm về API
  • Giao tiếp tiếng anh cơ bản để họp hành và chém gió với sếp (team mình có những bạn giao tiếp tiếng Anh tốt nên có thể giúp)
  • Có hiểu biết về Docker, Postgres, SKLearn, Keras và Tensorflow là một lợi thế

Như các bạn cũng biết, Data Science là một ngành đang rất hot hiện nay bởi các doanh nghiệp đã và đang dần triển khai mô hình theo hướng data driven (tức là dựa vào data để đưa ra quyết định cho doanh nghiệp họ). Leader công ty mình là người nước ngoài và có strong skill về Data và Machine Learning nên sẽ được học hỏi rất nhiều, vì vậy chúng mình đang cần tìm các bạn đã có kinh nghiệm nhiều về Python web app muốn học hỏi, thách thức bản thân hoặc muốn build career path theo hướng Data Science và Machine Learning.

Quyền lợi:

• Nâng cấp kĩ năng nghe nói tiếng anh của bạn để trở thành kĩ sư quốc tế
  • Deal theo mức lương ở nước ngoài tùy theo năng lực nên sẽ cao hơn mặt bằng chung ở VN
  • Được đóng bảo hiểm full lương
  • Được cấp mới laptop, màn hình, bàn phím,…
  • Hỗ trợ chi phí chuyển vùng
  • Văn phòng có view cực kì đẹp, đồng nghiệp cực kì thân thiện

Nếu muốn về chung team với tụi mình thì hãy gửi CV vào 2 email sau với tiêu đề Python_Fullname-:
maily.nguyen@corize.co.jp
linh.phan@corize.co.jp
Mọi thắc mắc các bạn cứ gửi vào 2 mail trên hoặc mail đến baoquocho97@gmail.com